Nghiệm thu giai đoạn 2 phần sắt để đổ mái sàn 2 công trình: Nhà lớp học 3 tầng và các hạng mục phụ trợ trường Mầm non Sơn Vi 1
Chiều ngày 22/4/2023, Ông Tạ Minh Chiến -PCT UBND xã Sơn Vi, CC đại chính, Cc Tài chính - Kế toán xã cùng với Công ty xây lắp, giám sát, ban quản lý công trình tiến hành nghiệm thu giai đoạn 2 phần sắt để đổ mái sàn 2 công trình: Nhà lớp học 3 tầng và các hạng mục phụ trợ trường Mầm non Sơn Vi 1 do đơn vị thi công là Công ty TNHH Phúc Thịnh Phú Thọ thực hiện.
![](/Portals/19/userfiles/68/ubnd/công trình/40de2b4d859c331286c2672874f30f7f.jpg?ver=2023-04-23-084908-423)
![](/Portals/19/userfiles/68/ubnd/công trình/069eff66bcfb659e3a080fd4ce9b5c34.jpg?ver=2023-04-23-084908-440)
Theo kiểm tra thực tế, phần sắt đổ mái sàn 2 và đường điện đi ngầm của công trình đều được thực hiện cẩn thận theo đúng thiết kế, đảm bảo chất lượng thi công theo tiêu chuẩn.
Đồng ý bàn giao nghiệm thu khối lượng sắt cho công ty TNHH Phúc Thịnh Phú Thọ thực hiện đổ mái sàn 2 theo thiết kế. Đề nghị công ty đảm bảo độ bền, độ cứng, tưới nước trong trường hợp nắng nóng, đậy bạt trong trường hợp có mưa.